'ಸಿಮಿ'ಯನ್ನು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಸಂಘಟನೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲು ತನಿಖೆ! » Dynamic Leader
July 14, 2024
ಕ್ರೈಂ ರಿಪೋರ್ಟ್ಸ್ ದೇಶ

‘ಸಿಮಿ’ಯನ್ನು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಸಂಘಟನೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲು ತನಿಖೆ!

ಕೊಯಮತ್ತೂರು: ‘ಸಿಮಿ’ಯನ್ನು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಸಂಘಟನೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸುವ ಕುರಿತು ಇಂದು ಮತ್ತು ನಾಳೆ (ಜೂನ್ 18 ಮತ್ತು 19) ಕುನ್ನೂರು ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಕೊಯಮತ್ತೂರು ಪೊಲೀಸ್ ವರದಿ:
ಸ್ಟೂಡೆಂಟ್ಸ್ ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್ ಆರ್ಗನೈಸೇಶನ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ (ಸಿಮಿ) ಅನ್ನು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಸಂಘಟನೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ, ದೆಹಲಿ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿ ಪುರುಷೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಕೌರವ್ ನೇತೃತ್ವದ, ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು (ತಡೆಗಟ್ಟುವಿಕೆ) ಮಧ್ಯಸ್ಥಿಕೆ ನ್ಯಾಯಮಂಡಳಿ, ಕುನ್ನೂರು ಪುರಸಭೆ ಕಚೇರಿ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಇಂದು ಮತ್ತು ನಾಳೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಈ ಕುರಿತು ಸಾಕ್ಷ್ಯ ನೀಡಲು ಬಯಸುವವರು ತಮ್ಮ ಅಫಿಡವಿಟ್‌ಗಳನ್ನು (ಎರಡು ಪ್ರತಿಗಳು) ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು. ಬೆಳಗ್ಗೆ 10:00 ಗಂಟೆಯಿಂದ ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಅಡ್ಡ ಪರೀಕ್ಷೆ ಇದ್ದರೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ನ್ಯಾಯಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಖುದ್ದಾಗಿ ಹಾಜರಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಪ್ರಕಟನೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

Related Posts