ಕಂಗನಾ ರಣಾವತ್‌ಗೆ ಕಪಾಳಮೋಕ್ಷ ಮಾಡಿದ CISF ಅಧಿಕಾರಿಗೆ ಪೆರಿಯಾರ್ ಮುಖವಿರುವ ಚಿನ್ನದ ಉಂಗುರ ಉಡುಗೊರೆ! » Dynamic Leader
July 22, 2024
ದೇಶ

ಕಂಗನಾ ರಣಾವತ್‌ಗೆ ಕಪಾಳಮೋಕ್ಷ ಮಾಡಿದ CISF ಅಧಿಕಾರಿಗೆ ಪೆರಿಯಾರ್ ಮುಖವಿರುವ ಚಿನ್ನದ ಉಂಗುರ ಉಡುಗೊರೆ!

ಕೊಯಮತ್ತೂರು: ಹಿಮಾಚಲ ಪ್ರದೇಶದ ಮಂಡಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಪರವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿದ್ದ ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರಣಾವತ್ ಭರ್ಜರಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ದೆಹಲಿಗೆ ತೆರಳಲು ಚಂಡೀಗಢ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿದ ವೇಳೆ ಸಿಐಎಸ್‌ಎಫ್ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್ ಕುಲ್ವಿಂದರ್ ಕೌರ್ ಕಂಗನಾ ರಣಾವತ್ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಬಾರಿಸಿದ್ದರು.

ರೈತರ ಬಗ್ಗೆ ತಪ್ಪು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಕಂಗನಾ ರಣಾವತ್ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಬಾರಿಸಿದ್ದಾಗಿ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಭದ್ರತಾ ಕರ್ತವ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದ ಮಹಿಳಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕುಲ್ವಿಂದರ್ ಕೌರ್ ಹೇಳಿದರು. ತರುವಾಯ, ಅವರನ್ನು ಕೆಲಸದಿಂದ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಈ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಕುಲ್ವಿಂದರ್ ಕೌರ್, “100 ರೂಪಾಯಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಮಹಿಳಾ ರೈತರು ಪ್ರತಿಭಟನೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ರಣಾವತ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಪ್ರತಿಭಟನೆಯಲ್ಲಿ ನನ್ನ ತಾಯಿ ಕೂಡ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ರೈತರನ್ನು ಅವಮಾನಿಸುವ ಕಂಗನಾ ರಣಾವತ್ ಪ್ರತಿಭಟನೆಯ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆಯೇ” ಎಂದು ಅವರು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದರು ಎಂಬುದು ಗಮನಾರ್ಹ.

ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ, ತಮಿಳುನಾಡಿನ ತಂದೆ ಪೆರಿಯಾರ್ ದ್ರಾವಿಡರ್ ಕಳಗಂ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕು.ರಾಮಕೃಷ್ಣನ್ ನಿನ್ನೆ ಮಾಧ್ಯಮದವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು. ನಂತರ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ರೈತರ ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ನಿಂತ ಕುಲ್ವಿಂದರ್ ಕೌರ್ ಅವರನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಲು ಸೋಮವಾರ ಎಂಟು ಗ್ರಾಂ ಚಿನ್ನದ ಉಂಗುರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದರು.

ಕೃಷಿ ಕಾಯ್ದೆಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ರೈತರಲ್ಲಿ ಅವರ ತಾಯಿಯೂ ಇದ್ದಾರೆ ಆಗಾಗಿ ಕುಲ್ವಿಂದರ್ ಕೌರ್ ಮನೆ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಉಂಗುರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಕು.ರಾಮಕೃಷ್ಣನ್ ಹೇಳಿದರು. ಕೊರಿಯರ್ ಸೇವೆಗಳು ಚಿನ್ನದ ಉಂಗುರವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸದಿದ್ದರೆ, ತಮ್ಮ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರನ್ನು ರೈಲು ಅಥವಾ ವಿಮಾನದ ಮೂಲಕ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ, ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೆರಿಯಾರ್ ಅವರ ಮುಖವುಳ್ಳ ಉಂಗುರವನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

Related Posts