ವಿಜಯ್ ಮಲ್ಯ ಮಗನ ಮದುವೆ... ಹುಡುಗಿ ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ? » Dynamic Leader
July 22, 2024
ವಿದೇಶ

ವಿಜಯ್ ಮಲ್ಯ ಮಗನ ಮದುವೆ… ಹುಡುಗಿ ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ?

ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ವಿಜಯ್ ಮಲ್ಯ ಅವರ ಪುತ್ರ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್. ನಟ, ರೂಪದರ್ಶಿ ಮತ್ತು ಬರಹಗಾರನಾಗಿರುವ 37 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಯ ಅಮೇರಿಕಾದ ವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೂ ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಎಂಬ ಮಹಿಳೆಯ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

ತರುವಾಯ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆ ವೇಳೆ ಸಿದ್ಧ್ ಮಲ್ಯ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹೇಳಿ, ‘ನನ್ನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದು, ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಕೂಡ ಹೌದು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಆಗ ತೆಗೆದ ಫೋಟೋವನ್ನು ಸಿದ್ಧ್ ಮಲ್ಯ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ, ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ತಾವು ಮತ್ತು ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಮದುವೆಯ ವಾರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಿದ್ಧ್ ಮಲ್ಯ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು, ಈ ವಾರ ಇವರಿಬ್ಬರ ಮದುವೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಇದರ ನಂತರ ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಯಾರೆಂದು ತಿಳಿಯಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಗೂಗಲ್ ಸರ್ಚ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಗೆ ಪ್ರಕೃತಿ ಎಂದರೆ ಬಹಳ ಪ್ರೀತಿ. ಹ್ಯಾರಿ ಪಾಟರ್ ಅಭಿಮಾನಿ. ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಕೂಡ ಹ್ಯಾರಿ ಪಾಟರ್ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅದರ ನಂತರ, ಇಬ್ಬರೂ ಹ್ಯಾರಿ ಪಾಟರ್ ಥೀಮ್ ಟ್ಯಾಟೂವನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಜಾಸ್ಮಿನ್‌ ಎರಡು ನಾಯಿಗಳನ್ನು ಸಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರು ಜಾಸ್ಮಿನ್ ನೊಂದಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಾಗಾಗೇ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಅವರು ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರ್‌ಸಿಬಿ ಆಟದ ವೇಳೆ ಸಿದ್ಧ್ ಮಲ್ಯ ಜೊತೆ ದೀಪಿಕಾ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಸಿದ್ಧ್ ಮಲ್ಯನನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ದೂರವಾದ ಮೇಲೆ, ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದರು. ಸದ್ಯ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿದ್ಧ್ ಮಲ್ಯ ಅಮೆರಿಕದ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದವರು. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರಬ್ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ವೆಲ್ಲಿಂಗ್ಟನ್ ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಕ್ವೀನ್ ಮೇರಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ, ಅವರು ರಾಯಲ್ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಸ್ಪೀಚ್ ಅಂಡ್ ಡ್ರಾಮಾದಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಿದರು ಎಂಬುದು ಗಮನಾರ್ಹ.

Related Posts